የMS Outlook ተጠቃሚ ከሆኑ እስከ 2020 ዓ/ም ያሉትን በዓላት እና አጽዋማት ወደ Calendarዎ ይህን በመጫን ማስገባት ይችላሉ::
የ፳፻፲፫(2013)ዓ/ም በዓላት እና አጽዋማት
  • ቅዱስ ዮሐንስ
    Ethiopian New Yearመስከረም ፩ | Friday, September 11, 2020
  • መስቀል
    The Feast of the Crossመስከረም ፲፯ | Sunday, September 27, 2020
  • ልደት
    The Holy Nativity Feastታኅሣስ ፳፱ | Thursday, January 7, 2021
  • ጥምቀት
    The Holy Epiphanyጥር ፲፩ | Tuesday, January 19, 2021
  • ጾመ ነነዌ
    Jonah's (Nineveh) Fastየካቲት ፲፭ | Monday, February 22, 2021
  • ዓብይ ጾም
    Holy Great Fastየካቲት ፳፱ | Monday, March 8, 2021
  • ደብረ ዘይት
    The Feast of Mount Olivesመጋቢት ፳፮ | Sunday, April 4, 2021
  • ሆሳዕና
    Hosanna Sundayሚያዚያ ፲፯ | Sunday, April 25, 2021
  • ስቅለት
    Good Fridayሚያዚያ ፳፪ | Friday, April 30, 2021
  • ትንሣኤ
    Easterሚያዚያ ፳፬ | Sunday, May 2, 2021
  • ርክበ ካህናት
    Rkbe Kahnatግንቦት ፲፰ | Wednesday, May 26, 2021
  • ዕርገት
    The Holy Feast of Ascensionሰኔ ፫ | Thursday, June 10, 2021
  • ጰራቅሊጦስ
    The Holy Pentecost Feastሰኔ ፲፫ | Sunday, June 20, 2021
  • ጾመ ሐዋርያት
    The Apostles' Fastሰኔ ፲፬ | Monday, June 21, 2021
  • ጾመ ድህነት
    The Fast of Redemptionሰኔ ፲፮ | Wednesday, June 23, 2021
  • ጾመ ፍልሰታ
    St. Mary's Fastነሐሴ ፩ | Saturday, August 7, 2021
  • ደብረ ታቦር
    Transfiguration Feastነሐሴ ፲፫ | Thursday, August 19, 2021
  • የእመቤታችን ዕርገት
    Assumption of St. Mary's Bodyነሐሴ ፲፮ | Sunday, August 22, 2021